അരൂർ

1. അഡ്വ. ഷാനിമോൾ ഉസ്മാൻ (കോൺ-ഐ.)

2. ദലീമ (സി.പി.എം.)

3. അനിയപ്പൻ (ബി.ഡി.ജെ.എസ്.)

4. രുഗ്മ പ്രദീപ് (ബി.എസ്.പി.)

5. അംബിക കെ.എൻ. (പ്രിയങ്ക അനൂപ്- (ഡെമോക്രാറ്റിക് സോഷ്യൽ ജസ്റ്റിസ് പാർട്ടി)

6. കെ. പ്രതാപൻ (എസ്.യു.സി.ഐ.-സി.)

7. പ്രമോദ് പെരുമ്പുഴ (അണ്ണാ ഡെമോക്രാറ്റിക് ഹ്യൂമൻ റൈറ്റ്‌സ് മൂവ്‌മെന്റ് പാർട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ)

8. വയലാർ രാജീവൻ(ബഹുജൻ ദ്രാവിഡ പാർട്ടി)

9. ചന്ദ്രൻ (സ്വത.)

ചേർത്തല

1. പി. പ്രസാദ് (സി.പി.ഐ.)

2. അഡ്വ. എസ്. ശരത്(കോൺ-ഐ.)

3. അഡ്വ. പി.എസ്. ജ്യോതിസ് (ബി.ഡി.ജെ.എസ്.)

4. വയലാർ ജയകുമാർ(ബി.എസ്.പി.)

5. കാർത്തികേയൻ (സ്വത.)

6. ശരത് എസ്. (സ്വത.)

7. ഷാജഹാൻ വി.എ. (സ്വത.)

8. അഡ്വ. സോണിമോൻ കെ. മാത്യു (സ്വത.)

ആലപ്പുഴ

1. പി.പി. ചിത്തരഞ്ജൻ (സി.പി.എം.)

2. ഡോ. കെ.എസ്. മനോജ് (കോൺ-ഐ.)

3. സന്ദീപ് വാചസ്പതി (ബി.ജെ.പി.)

4. സുബീന്ദ്രൻ കെ.സി. (ബി.എസ്.പി.)

5. കെ.എ. വിനോദ് (എസ്.യു.സി.ഐ.-സി.)

6. ഷൈലേന്ദ്രൻ (ബഹുജൻ ദ്രാവിഡ പാർട്ടി)

അമ്പലപ്പുഴ

1. അഡ്വ. എം. ലിജു(കോൺ-ഐ.)

2. എച്ച്. സലാം (സി.പി.എം.)

3. അനൂപ് ആന്റണി (ബി.ജെ.പി.)

4. എം.എം. താഹിർ (എസ്.ഡി.പി.ഐ.)

5. സുബൈദ (എസ്.യു.സി.ഐ-സി.)

6. സുഭദ്രാമ്മ തോട്ടപ്പള്ളി (വെൽഫെയർ പാർട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ)

കുട്ടനാട്

1. തോമസ് കെ. തോമസ് (എൻ.സി.പി.)

2. അഡ്വ. ജേക്കബ് എബ്രഹാം (കേരള കോൺഗ്രസ്)

3. തമ്പി മേട്ടുതറ (ബി.ഡി.ജെ.എസ്.)

4. ബിജു സേവ്യർ (എസ്.യു.സി.ഐ.-സി.)

5. ഡോ. വിനു (ഡെമോക്രാറ്റിക് സോഷ്യൽ ജസ്റ്റിസ് പാർട്ടി)

ഹരിപ്പാട്

1. രമേശ് ചെന്നിത്തല(കോൺ-ഐ.)

2. അഡ്വ. ആർ. സജിലാൽ(സി.പി.ഐ.)

3. കെ. സോമൻ (ബി.ജെ.പി.)

4. മധു ടി. (എസ്.യു.സി.ഐ.-സി.)

5. അഡ്വ. നിയാസ് ഭാരതി(സ്വത.)

ചെങ്ങന്നൂർ

1. സജി ചെറിയാൻ (സി.പി.എം.)

2. എം. മുരളി (കോൺ-ഐ.)

3. എം.വി. ഗോപകുമാർ(ബി.ജെ.പി.)

4. ഷാജി ടി. ജോർജ് (ബി.എസ്.പി.)

5. ടി.കെ. ഗോപിനാഥൻ (എസ്.യു.സി.ഐ.-സി.)

6. മെൽവിൻ കെ. മാത്യു(ഡെമോക്രാറ്റിക് സോഷ്യൽ ജസ്റ്റിസ് പാർട്ടി)

7. പൗലോസ് (സ്വത.)

മാവേലിക്കര

1. എം.എസ്. അരുൺ കുമാർ (സി.പി.എം)

2. കെ.കെ. ഷാജു (കോൺ-ഐ.)

3. കെ. സഞ്ജു (ബി.ജെ.പി.)

4. കെ. ശശികുമാർ (എസ്.യു.സി.ഐ.-സി.)

5. സുരേഷ് നൂറനാട് (അംബേദ്കറൈറ്റ് പാർട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ)

6. ബി. സുഭാഷ് (സ്വത.)

കായംകുളം

1. അഡ്വ. യു. പ്രതിഭ (സി.പി.എം)

2. അരിതാ ബാബു (കോൺ-ഐ.)

3. പ്രദീപ് ലാൽ (ബി.ഡി.ജെ.എസ്.)

4. മൈന ഗോപിനാഥ്(എസ്.യു.സി.ഐ.-സി.)

5. ഗീവർഗീസ് ശാമുവൽ(സ്വത.)

6. മണിയപ്പൻ ആചാരി(സ്വത.)

7. രാജീവ് ആർ. (സ്വത.)

8. സത്യനാരായണൻ എസ്. (സ്വത.)