ഇന്നത്തെ പരിപാടി

തലശ്ശേരി ഗവ. ബ്രണ്ണൻ എച്ച്.എസ്.എസ്.: തലശ്ശേരി നഗരസഭയുടെ അച്ഛീ ഹിന്ദി പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം. 10.00

തിരുവങ്ങാട് ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: പി.കെ.ഭാഗ്യലക്ഷ്മിയുടെ ചിത്രപ്രദർശനം. 10.00

കോടിയേരി ഓണിയൻ ഹൈസ്കൂൾ: ഓണിയൻ സ്കൂൾ പൂർവവിദ്യാർഥി സംഘടന ജനറൽ ബോഡി യോഗം. 2.30

കതിരൂർ പാലയാടൻകണ്ടി കൂരാച്ചി മടപ്പുരക്കൽ: പുത്തരി വെള്ളാട്ടം. 5.00

ചമ്പാട് പുഞ്ചക്കര: കേരള കളരി പുഞ്ചക്കര ഉദ്ഘാടനം. 3.00

ചൊക്ലി വി.പി. ഓറിയന്റൽ ഹൈസ്കൂൾ: ചൊക്ലി പഞ്ചായത്ത് വയോജനവേദിയുടെ വയോജന സുരക്ഷാ ബോധവത്കരണ ക്ലാസ്. 3.00

പിണറായി സത്യസായി സമിതി: സപ്താഹയജ്ഞ സമർപ്പണം, ഓങ്കാരം. 5.00, ഗണപതി അഭിഷേകം. 6.00, സത്യോപനിഷത്ത്. 10.00

ചൊക്ലി വി.പി. ഓറിയന്റൽ ഹൈസ്കൂൾ: ശ്രീനാരായണ വായനശാലയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ‘മീശ’ നോവലിനെക്കുറിച്ച് സംവാദം. 4.00

കണ്ണൂർ സ്റ്റേഡിയം കോർണർ: സ്വതന്ത്ര ലോറി ഓണേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാസമ്മേളനവും ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനവും. മന്ത്രി രാമചന്ദ്രൻ കടന്നപ്പള്ളി 4.00

കണ്ണൂർ പോലീസ് മൈതാനം: ജംബോ സർക്കസ് പ്രദർശനം 1.00, 4.00, 7.00.

ധർമശാല ഹൈ ഫൈവ് സ്പോർട്‌സ് ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം: ജില്ലാ ടേബിൾ ടെന്നീസ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് 10.00

കണ്ണൂർ ജവാഹർ ലൈബ്രറി ഓഡിറ്റോറിയം: എം.എൻ.വിജയൻ അനുസ്മരണം. പ്രഭാഷണം ഹമീദ് ചേന്ദമംഗലൂർ 3.30

കണ്ണൂർ കോളേജ് ഓഫ് കൊമേഴ്‌സ്: നർമവേദിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ മഹത്ഗ്രന്ഥ പാരായണവും സംഗീതാലാപന മത്സരവും 3.00

കണ്ണൂർ എൻ.ജി.ഒ. യൂണിയൻ ഹാൾ: എൻ.എഫ്.പി.ഇ.യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ജി.ഡി.എസ്. വെൽഫെയർ ഫണ്ട് ഉദ്ഘാടനവും ജനുമാഷ് എൻഡോമെന്റ് വിതരണവും 9.30

പയ്യന്നൂർ സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്ര കല്യാണമണ്ഡപം: സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി സത്സംഗവേദിയുടെ പ്രതിമാസ പരിപാടി, ഭജന, ആധ്യാത്മികപ്രഭാഷണം 4.30

പയ്യന്നൂർ മഹാദേവഗ്രാമം ഫൈൻ ആർട്‌സ് ഓഡിറ്റോറിയം: പയ്യന്നൂർ ഫൈൻ ആർട്സ് സൊസൈറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വിവിധ അവാർഡ് ജേതാക്കൾക്ക് അനുമോദനം 5.00

പിലാത്തറ വ്യാപാരഭവൻ: വ്യാപാരി വ്യവസായി സമിതി മേഖലാ കൺവെൻഷൻ 10.00

വെള്ളോറ ചുഴലിഭഗവതി ക്ഷേത്രം: പാട്ടുത്സവത്തിന്റെ സ്വാഗതസംഘം രൂപവത്കരണം 3.30

ചെറുതാഴം രാഘവപുരം ക്ഷേത്രം (ഹനുമാരമ്പലം): ക്ഷേത്രകലാ അക്കാദമിയുടെ കുട്ടികളുടെ ചെണ്ടവാദ്യം അരങ്ങേറ്റം 3.30

എടാട്ട് പ്രൊഫ. മേലത്ത് ചന്ദ്രശേഖരൻ ഭവനം: ശാക്തേയം ജില്ലാ കവിമണ്ഡലത്തിന്റെ മേലത്ത് അനുസ്മരണം 3.00

കുഞ്ഞിമംഗലം ഗവ. ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ: 1982 എസ്.എസ്.എൽ.സി. ബാച്ച് യോഗം 3.00

കടന്നപ്പള്ളി നേതാജി ക്ലബ്ബ് : നാടകോത്സവ സംഘാടകസമിതി യോഗം 2.30

കുന്നുമ്പ്രം യുവജന കലാവേദി: വിളയാങ്കോട് സെന്റർ, ചാലിൽ തോട്ടുകര ചെറുതാഴം പഞ്ചായത്ത് നികുതി പിരിവ് ക്യാമ്പ് 10.30

മണ്ടൂർ കേരളീയൻസ്മാരക മന്ദിരം: സ്വാതന്ത്ര്യസമര സേനാനി വടക്കില്ലം ഗോവിന്ദൻ നമ്പൂതിരി അനുസ്മരണം 4.00

പയ്യന്നൂർ ബോയ്‌സ് ഹൈസ്‌കൂൾ ഓഡിറ്റോറിയം: സ്കൂളിലെ 1972 ബാച്ച് കുടുംബസംഗമം 9.00

കീഴറ കൂലോം ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹ യജ്ഞം