http://whos.amung.us/stats/readers/ufx72qy9661j/
തപസ്യ കലാസാഹിത്യവേദിയുടെ സഞ്ജയന്‍ പുരസ്‌കാര സമര്‍പ്പണം. ഉദ്ഘാടനം കവി അക്കിത്തം. അളകാപുരി. 5.30
ബിലാത്തികുളം എന്‍.എസ്.എസ്. കരയോഗം വനിതാ സമാജത്തിന്റെ കൃത്രിമ കാല്‍ വിതരണം. മന്ത്രി വി.എസ്. ശിവകുമാര്‍. പറോളി മോഹന്‍ദാസ് മെമ്മോറിയല്‍ റോട്ടറി ഹാള്‍. ചക്കോരത്തുകുളം. 10.00
സ്‌പോര്‍ട്‌സ് സയന്‍സ് ദേശീയ സെമിനാര്‍. ഉദ്ഘാടനം കാലിക്കറ്റ് സര്‍വകലാശാലാ വൈസ് ചാന്‍സലര്‍ ഡോ.എം. അബ്ദുള്‍ സലാം. ഗവ. കോളേജ് ഓഫ് ഫിസിക്കല്‍ എഡ്യുക്കേഷന്‍. ഈസ്റ്റ്ഹില്‍.10.00
ഫെഡറല്‍ ആശ്വാസ് സാമ്പത്തിക സാക്ഷരതാ കേന്ദ്രവും കോട്ടൂര്‍ സോഷ്യല്‍ വെല്‍ഫെയര്‍ സൊസൈറ്റിയും ചേര്‍ന്ന് നടത്തുന്ന പ്രധാനമന്ത്രി ജന്‍ ധന്‍ യോജന പദ്ധതിയെക്കുറിച്ച് സാമ്പത്തിക സാക്ഷരതാ സെമിനാര്‍. ഇന്‍ഡോര്‍ സ്റ്റേഡിയം.10.00
കാരന്തൂര്‍ ഹരഹരമഹാദേവ ക്ഷേത്രം മണ്ഡലകാല ആധ്യാത്മിക പ്രഭാഷണം. 6.30
കുന്ദമംഗലം ഉപജില്ലാ സ്‌കൂള്‍ കലോത്സവം. പറമ്പില്‍ക്കടവ് എം.എ.എം.യു.പി. സ്‌കൂള്‍, പറമ്പില്‍ എ.എം.എല്‍.പി. സ്‌കൂള്‍.10.00
സെന്റ് ജോസഫ്‌സ് ബോയ്‌സ് ദ്വൈശതാബ്ദി, ഓള്‍ കേരള സ്‌കൂള്‍സ് ഫുട്‌ബോള്‍ ടൂര്‍ണമെന്റ്. സ്‌കൂള്‍ മൈതാനം.2.30
ഗുജറാത്തി കരകൗശലമേള. സി.എസ്.ഐ. ഹാള്‍. 10.00
രജീഷ് ചാക്കോയുടെ ചിത്രപ്രദര്‍ശനം. ലളിതകലാ അക്കാദമി ആര്‍ട്ട് ഗാലറി.11.00
പുതിയാപ്പ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം നാരായണീയ സപ്താഹയജ്ഞം. 5.00
സംബോധ് ഫൗണ്ടേഷന്‍ നടത്തുന്ന സ്വാമി അധ്യാത്മാനന്ദ സരസ്വതിയുടെ ഗീതാജ്ഞാനയജ്ഞം. സാമൂതിരി ഗുരുവായൂരപ്പന്‍ ഹാള്‍.തളി.6.00
എടക്കാട് സുബ്രഹ്മണ്യ-ഗണപതി ക്ഷേത്രം ഭാഗവത സപ്താഹ യജ്ഞം. 6.00
പുല്യത്ത് ഭദ്രകാളി ഭഗവതി ക്ഷേത്രം ഭാഗവത സപ്താഹ യജ്ഞം. 6.00
സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ മധുരവനം ചെറുകണ്ടി ദേവീക്ഷേത്രം ഉത്സവം. 6.00
മലാപ്പറമ്പ് ശ്രീനാരായണ ഗുരുദേവ സത്സംഗ സമിതിയുടെ ഭക്തി പ്രഭാഷണ പരമ്പര. മണ്ണത്ത്കണ്ടികാവ് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം ഹാള്‍. 6.30
ഉള്ളാട്ടില്‍ ഭുവനേശ്വരി ക്ഷേത്രം അയ്യപ്പ ഭാഗവത പഞ്ചാഹ യജ്ഞം. 6.00
ആര്‍ട്ട് ഓഫ് ലിവിങ് ഹാപ്പിനസ് കോഴ്‌സ്. ജ്ഞാനമന്ദിരം. കുന്ദമംഗലം. 10.00, 6.00
പി.എ. മുഹമ്മദ് കോയ അനുസ്മരണം. ബെന്യാമിന്‍. അളകാപുരി.4.00
അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് സീനിയര്‍ സിറ്റിസണ്‍സ് യോഗം. ജയ ഓഡിറ്റോറിയം.4.00
ഏഷ്യാറ്റിക് സ്‌കൂള്‍ ഓഫ് പബ്ലിക് സ്​പീക്കിങ് ട്രസ്റ്റിന്റെ പ്രസംഗ പരിശീലന ക്ലാസ്. കല്പക ടൂറിസ്റ്റ് ഹോം.10.00
കോഴിക്കോട് സ്വാധ്യായ സത്സംഗത്തിന്റെ യോഗാവാസിഷ്ഠം ക്ലാസ്. ബൈരാഗിക്ഷേത്രം.6.30
ജനറല്‍ സെക്യൂരിറ്റി ഗാര്‍ഡ്‌സ് ചാരിറ്റബിള്‍ സൊസൈറ്റി സംസ്ഥാന പ്രതിനിധി സമ്മേളനം. കാശിമഠം ഓഡിറ്റോറിയം. വെസ്റ്റ്ഹില്‍.10.00
കേരള സംസ്ഥാന ഉപഭോക്തൃ സംരക്ഷണവേദി ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ ഉപഭോക്താവും അവകാശങ്ങളും ചര്‍ച്ചാ ക്ലാസ്. ശിക്ഷക് സദന്‍.4.30
സി.പി.എം. കോട്ടൂളി ലോക്കല്‍ സമ്മേളനം. മാലാടത്ത് താഴം.9.00
പാര്‍ലമെന്ററികാര്യ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റിയൂട്ട് സ്‌കൂള്‍ കോളേജ് വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കായി നടത്തുന്ന സംസ്ഥാനതല ക്വിസ്-ഉപന്യാസം-പ്രസംഗ മത്സരം. മീഞ്ചന്ത ഗവ.ആര്‍ട്‌സ് ആന്‍ഡ് സയന്‍സ് കോളേജ്. 10.00
സ്റ്റേറ്റ് റിസോഴ്‌സ് സെന്ററിന്റെ ആദിവാസി സാക്ഷരതാ ശില്പശാല. നളന്ദ. 10.15
 
മുടപ്പിലാവില്‍ പുതിയെടത്തിടം പരദേവതാ ക്ഷേത്രത്തില്‍ താമ്പൂലപ്രശ്‌നം - ചേന്ദമംഗലം ശ്രീനാഥ് പണിക്കര്‍ കാലത്ത് 9 മണി
 
കേരള സീനിയര്‍ സിറ്റിസണ്‍സ് ഫോറം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ എം.സി.വി.ഭട്ടതിരിപ്പാട് അനുസ്മരണം. തിക്കോടി സര്‍വീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് ഓഡിറ്റോറിയം. 9.30
മേലടി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് കേരളോത്സവം. കലാമത്സരം, രചനാമത്സരങ്ങള്‍. ബ്ലോക്ക് ഹാള്‍. 9.00
 
സീനിയര്‍ സിറ്റിസണ്‍സ് ഫോറത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ എം.സി. ഭട്ടതിരിപ്പാട് അനുസ്മരണം. ഉദ്ഘാടനം. സി.കെ. നാണു എം.എല്‍.എ. വടകര ബി.ഇ.എം. ഹൈസ്‌കൂള്‍ പരിസരം. 4.30.
തോടന്നൂര്‍ ബ്ലോക്ക് കേരളോത്സവം. അത്‌ലറ്റിക്‌സ്, ഫുട്‌ബോള്‍. മണിയൂര്‍ ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഗ്രൗണ്ട്. 9.30.
തോടന്നൂര്‍ ഉപജില്ലാ കലോത്സവത്തിന്റെ ടീം മാനേജര്‍മാരുടെ യോഗം. ആയഞ്ചേരി റഹ്മാനിയാ ഹൈസ്‌കൂള്‍. 2.00. പ്രോഗ്രാം കമ്മിറ്റിയോഗം. 3.00.
പുറമേരി കുഞ്ഞല്ലൂര്‍ നരസിംഹമൂര്‍ത്തി ക്ഷേത്രത്തില്‍ ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം. മരങ്ങാട്ടില്ലത്ത് മുരളീകൃഷ്ണന്‍ നമ്പൂതിരി.
പുത്തൂര്‍ വിഷ്ണുക്ഷേത്രത്തില്‍ ഏകാദശി ഉത്സവം. പുരാണപാരായണം 4.30. തിരുവാതിരക്കളി 6.30. ചുറ്റുവിളക്ക് 7.45
അമ്പലപ്പറമ്പ് അരിക്കോത്ത് ക്ഷേത്രത്തില്‍ ഏകാദശി ഉത്സവം. ഭജന. 4.30.
 


More News from Kozhikode