ഇന്നത്തെ പരിപാടി

നെടുവത്തൂര്‍ ചിറക്കടവ് ഭദ്രകാളീക്ഷേത്രം: അഞ്ചാം ഉത്സവം. കുത്തിയോട്ടം വൈകിട്ട് 6.45. കഥകളി- കല്യാണസൗഗന്ധികം, കിരാതം രാത്രി 8.30

വിലങ്ങറ തൃക്കുഴിയൂര്‍ സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമിക്ഷേത്രം: ഉത്സവവും ഹിന്ദുമത സമ്മേളനവും. പ്രഭാഷണം, കുമാരി അര്‍ച്ചന, കൃഷ്ണായനം വൈകീട്ട് 6.30. നൃത്തനൃത്യങ്ങള്‍ രാത്രി 9.00

പെരുങ്കുളം വലിയവിള മഹേശ്വര ഭദ്രകാളീക്ഷേത്രം: നാലാം ഉത്സവം. പൊങ്കാല രാവിലെ 6.00. എഴുന്നള്ളത്തും വിളക്കും കെട്ടുകാഴ്ചയും 4.00. സംഗീതസദസ്സ് രാത്രി 9.00. ഗാനമേള 11.00

വലിയകുളങ്ങര ദേവീക്ഷേത്രം: സപ്താഹയജ്ഞം. അവല്‍ക്കിഴി സമര്‍പ്പണം രാവിലെ 9.30, വിദ്യാഗോപാലപൂജ, മന്ത്രാര്‍ച്ചന വൈകീട്ട് 5.00, ഭജന 6.00

ക്‌ളാപ്പന പരശ്ശേരില്‍ ക്ഷേത്രം: കോലം വരവും കുത്തിയോട്ടച്ചുവടും വൈകീട്ട് 7.30

പുത്തൂര്‍ ചേരിയില്‍ ദേവീക്ഷേത്രം: തിരുവാതിര ഉത്സവം. ഭക്തിഗാനസുധ 7.30

പുല്ലാമല ഇണ്ടിളയപ്പന്‍സ്വാമി ക്ഷേത്രം: അഷ്ടലക്ഷ്മി സര്‍വൈശ്വര്യപൂജ 5.00

മൈനാഗപ്പള്ളി ചക്കാലക്കിഴക്കതില്‍ ഭദ്രകാളീക്ഷേത്രം: പൊങ്കാല 6.00. നൂറുംപാലും 12.00. താലപ്പൊലി 5.00. കളമെഴുത്തുംപാട്ടും 6.30

ശൂരനാട് വടക്ക് അഴകിയകാവ് കുറുമ്പകാളി ക്ഷേത്രം: കലശപൂജ 8.00. താലപ്പൊലി ഘോഷയാത്ര 5.00. ജീവത എഴുന്നള്ളത്ത് 7.15

മൈനാഗപ്പള്ളി വെട്ടിക്കാട്ട് മഹാദേവര്‍ക്ഷേത്രം: ശ്രീഭൂതബലി 8.15. നവകംപൂജ 10.30. താരാകല്യാണിന്റെ നൃത്തം 7.30

കരുനാഗപ്പള്ളി ഗവ. മോഡല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍: വികസനഫണ്ട് സ്വീകരിക്കലും അക്കാദമിക മാസ്റ്റര്‍പ്ലാന്‍ പ്രകാശനവും. ഉദ്ഘാടനം കെ.സോമപ്രസാദ് എം.പി., മാസ്റ്റര്‍പ്ലാന്‍ പ്രകാശനം ആര്‍.രാമചന്ദ്രന്‍ എം.എല്‍.എ. 12.00

കരുനാഗപ്പള്ളി പടനായര്‍കുളങ്ങര മഹാദേവര്‍ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. ഉത്സവബലി 11.00. പുഷ്പാലങ്കാരം 6.00. നൃത്തസന്ധ്യ 7.30

ആദിനാട് ശക്തികുളങ്ങര ഭഗവതീക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. കലംപൊങ്കല്‍ രാവിലെ 5.30. താലപ്പൊലി എഴുന്നള്ളത്ത് വൈകീട്ട് 5.00. നൃത്തസന്ധ്യ 9.15

കരുമ്പാലില്‍ ഭദ്രകാളി ദേവീക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. തോറ്റംപാട്ട് 5.00. 8.30

ആദിനാട് തെക്ക് മുണ്ടുതറ ഭഗവതീക്ഷേത്രം: കുംഭത്തിരുവാതിര ഉത്സവം. താലപ്പൊലി ഘോഷയാത്ര വൈകീട്ട് 6.00. പ്രഭാഷണം 7.30. ഗാനമേള 9.30

സ്രായിക്കാട് പനക്കട ഭദ്രകാളീക്ഷേത്രം: അശ്വതി ഉത്സവം. തോറ്റംപാട്ട് 4.30. 8.00

കണിശപുരം ഭദ്രാഭഗവതി ക്ഷേത്രം: കുംഭ ഭരണി തോറ്റംപാട്ട് ഉത്സവം. താലപ്പൊലിയും തിരുമുടി എഴുന്നള്ളത്തും രാത്രി 8.00

കോഴിക്കോട്ട് ധര്‍മശാസ്താക്ഷേത്രം: അയ്യപ്പഭാഗവതസത്രം. നവഗ്രഹപൂജ രാവിലെ 8.00. പ്രഭാഷണം 12.00. 7.30

അയണിവേലിക്കുളങ്ങര ഭദ്രാഭഗവതി ക്ഷേത്രം: തോറ്റംപാട്ട് ഉത്സവം. കലംപൊങ്കല്‍ രാവിലെ 6.00. വയലില്‍ക്കാഴ്ച 4.00. സിനി വിഷ്വല്‍ ഡ്രാമ-മഹാദേവി കാളിക 10.00

പുതിയകാവ് ഭഗവതീക്ഷേത്രം: ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം. പ്രഭാഷണം 11.30. രാത്രി 8.00

വിളക്കുടി ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ മിഷന്‍ ആസ്​പത്രി സൗജന്യ മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പ് 9.00

ഇടമണ്‍ സത്രം ജങ്ഷന്‍ പഞ്ചായത്ത് ഹാള്‍ റബ്ബര്‍ കര്‍ഷകരുടെ സമ്പര്‍ക്ക പരിപാടി 2.30


അലിമുക്ക് ആയിരവില്ലി മഹാദേവക്ഷേത്രം ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം. പ്രഭാഷണം 11.45

ഇളമ്പല്‍ മഹാദേവര്‍ക്ഷേത്രം ചുറ്റമ്പലസമര്‍പ്പണം. ബിംബശുദ്ധി കലശപൂജ വൈകീട്ട് 5.30


ഇടമണ്‍ ആയിരവല്ലി മഹാദേവക്ഷേത്രം പുനഃപ്രതിഷ്ഠാവാര്‍ഷികം. അഭിഷേകം 8.00

കുന്നിക്കോട് കിടങ്ങയില്‍ ദേവീക്ഷേത്രം ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം. അവഭൃഥസ്‌നാനഘോഷയാത്ര 11.00

കടപ്പാക്കട ധര്‍മശാസ്താക്ഷേത്രം: രക്ഷാകലശം വൈകീട്ട് 7.00

മണലില്‍ മഹാദേവക്ഷേത്രം: ആറാട്ട് ഉത്സവം. നാഗസ്വരക്കച്ചേരി വൈകീട്ട് 6.00

തൃക്കരുവ ഭദ്രകാളീക്ഷേത്രം: കുംഭഭരണി ഉത്സവം. നാടന്‍പാട്ടും ദ്യശ്യാവിഷ്‌കാരവും രാത്രി 9.00

കൊച്ചുമരുത്തടി ക്ഷേത്രം: ദീപക്കാഴ്ച 7.00