SHOW MORE

കമലാക്ഷി അമ്മ
നെടുങ്ങോലം: പരവൂര്‍ തെക്കുംഭാഗം കൊച്ചുവീട്ടില്‍ പരേതനായ നീലകണ്ഠക്കുറുപ്പിന്റെ ഭാര്യ കമലാക്ഷി അമ്മ (84) അന്തരിച്ചു. കൂനയില്‍ വാഴവിള പടിഞ്ഞാറ്റതില്‍ കുടുംബാംഗമാണ്. മക്കള്‍: പരേതയായ സരസ്വതി അമ്മ, മുരളീധരന്‍ പിള്ള (റേഷന്‍കട), പരേതനായ ശശിധരന്‍ പിള്ള, സുശീലാദേവി. മരുമക്കള്‍: വസന്തകുമാരി അമ്മ, ഗീത, പരേതനായ സുരേന്ദ്രന്‍ പിള്ള. സഞ്ചയനം വെള്ളിയാഴ്ച 7ന്.

അഡ്വ. ആര്‍.മഹാദേവ അയ്യര്‍

അഞ്ചല്‍: പനയഞ്ചേരി ചിറയ്ക്ക് വടക്കേമഠത്തില്‍ അഡ്വ. മഹാദേവ അയ്യര്‍ (86) അന്തരിച്ചു. ഭാര്യ: പുഷ്‌കല അമ്മാള്‍. മക്കള്‍: രമേശ്കുമാര്‍, രഞ്ജിനി, ഉഷ. മരുമക്കള്‍: എ.കെ.ജനാര്‍ദ്ദന അയ്യര്‍, ആര്‍.സുബ്രമണി, എം.മുത്തുലക്ഷ്മി.

എല്‍.സുമാംഗി
കൊല്ലം: കടപ്പാക്കട നവജ്യോതിനഗര്‍-97, പട്ടരഴികത്ത് വീട്ടില്‍ പരേതനായ വിജയന്റെ ഭാര്യ എല്‍.സുമാംഗി (69) അന്തരിച്ചു. മക്കള്‍: രാജകുട്ടന്‍, ജയ, ബാബു (ഡോളി). മരുമക്കള്‍: അംബിക ആര്‍., മംഗളദാസ് കെ., രാജി ആര്‍.

ഏലിയാമ്മ വര്‍ഗീസ്

ആയൂര്‍: വേളൂര്‍ കളപ്പുരയ്ക്കല്‍ വീട്ടില്‍ വര്‍ഗീസിന്റെ ഭാര്യ ഏലിയാമ്മ വര്‍ഗീസ് (76) അന്തരിച്ചു. മക്കള്‍: തോമസ്, ഗ്രേസി, റെജി, ലാലു, റോയി, സജി, ജിജി. മരുമക്കള്‍: ഗ്രേസി, സ്‌കറിയ, ലീലാമ്മ, സുജ, ജെനീസ്, ഷീജ, ഗീവര്‍ഗീസ്. ശവസംസ്‌കാരം വെള്ളിയാഴ്ച 2ന് ആയൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് മലങ്കര കത്തോലിക്കാ ദേവാലയ സെമിത്തേരിയില്‍.

മനോഹരന്‍
കന്നിമേല്‍ചേരിയില്‍: ഡ്രീംനഗര്‍ 144, പുള്ളിയില്‍ തെക്കേത്തറയില്‍ മനോഹരന്‍ (40) അന്തരിച്ചു. ഭാര്യ: ലത. മക്കള്‍: ആതിര, ആദിത്യ.

ആനന്ദവല്ലി

എഴുകോണ്‍: അറുപറക്കോണം കിഴക്കേ ചരുവിളവീട്ടില്‍ പരേതനായ ഗോപാലകൃഷ്ണന്റെ ഭാര്യ ആനന്ദവല്ലി (67) അന്തരിച്ചു. മക്കള്‍: വത്സല, ശശികുമാര്‍, പരേതയായ ഷീല, ദീപ്തിദേവ്, ഷീജ, ദീപ്തിമോള്‍, ദീപ. മരുമക്കള്‍: അനില്‍കുമാര്‍, താര, ബിന്ദു, സുഭാഷ്, പ്രസാദ്, ബിനു. സഞ്ചയനം ഞായറാഴ്ച 7ന്.

അനൂപ് ആര്‍.
കൊട്ടാരക്കര: നീലേശ്വരം ലക്ഷ്മിവിലാസത്തില്‍ പരേതനായ രവീന്ദ്രന്‍ പിള്ളയുടെ മകന്‍ അനൂപ് ആര്‍. (29) അന്തരിച്ചു. അമ്മ: ഓമനകുമാരി അമ്മ (റിട്ട. യു.ഡി.ക്ലാര്‍ക്ക്, അനിമല്‍ ഹസ്ബന്‍ഡറി). ഭാര്യ: കൃഷ്ണ. സഹോദരി: ആശാറാണി. ശവസംസ്‌കാരം വ്യാഴാഴ്ച 12.30ന് വീട്ടുവളപ്പില്‍.

നാണി
കുണ്ടറ: വെള്ളിമണ്‍ മുല്ലശേരില്‍ തെക്കതില്‍ പരേതനായ പരമേശ്വരന്‍ പിള്ളയുടെ ഭാര്യ നാണി (85) അന്തരിച്ചു.
മക്കള്‍: മോഹനന്‍ പിള്ള, ഓമനക്കുട്ടന്‍ പിള്ള. മരുമക്കള്‍: വത്സല, ഓമന. ശവസംസ്‌കാരം വ്യാഴാഴ്ച 11ന് വീട്ടുവളപ്പില്‍

SHOW MORE

ഇപ്റ്റ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ തോപ്പില്‍ ഭാസി അനുസ്മരണം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി കെ.രാജു. സോപാനം ഓഡിറ്റോറിയം 4.00
ഉളിയക്കോവില്‍ കണ്ണമത്ത് ശ്രീഭദ്രാദേവിക്ഷേത്രത്തില്‍ അന്നദാനം. 12.00
നീണ്ടകര കണ്ണാട്ടുകുടി മഹാദേവിക്ഷേത്രത്തില്‍ നവാഹയജ്ഞം. പ്രഭാഷണം 12.00
പ്രാക്കുളം ഗോലോക ആദ്ധ്യാത്മിക ധര്‍മ്മസഭയുടെ ജ്ഞാനയജ്ഞം ഗോസ്തലക്കാവ് ദേവീക്ഷേത്രത്തില്‍. ആയുര്‍വേദവും പരിസ്ഥിതിയും എന്ന വിഷയത്തില്‍ ഡോ. ജ്യോതിലാലിന്റെ പ്രഭാഷണം 6.45
അഷ്ടമുടി അഷ്ടജലറാണി മാതാവിന്റെ പാദുകാവല്‍ തിരുനാള്‍ മഹോത്സവം. ജപമാല, ലിറ്റിനി, നൊവേന, ദിവ്യബലി രാവിലെ 10.00

കലയ്‌ക്കോട് ഐശ്വര്യ പബ്ലിക് സ്‌കൂളിന്റ വാര്‍ഷികോത്സവം. ഉദ്ഘാടനം ജി.എസ്.ജയലാല്‍ എം.എല്‍.എ. സ്‌കൂള്‍ ഓഡിറ്റോറിയം 10.00
ഹരിതകേരളം പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി പരവൂര്‍ നഗരസഭയിലെ പുക്കുളം സുനാമി ഫ്‌ളാറ്റ് വളപ്പില്‍ എയ്‌റോബിക് കമ്പോസ്റ്റ് ബിന്‍ യൂണിറ്റ് ഉദ്ഘാടനം വൈകിട്ട് 4.00
പരവൂര്‍ പുറ്റിങ്ങല്‍ ദേവീക്ഷേത്രത്തില്‍ തോറ്റംപാട്ട് ഉത്സവം വൈകിട്ട് 5.30, 7.00