http://whos.amung.us/stats/readers/ufx72qy9661j/
കൂത്താട്ടുകുളം മാറിക സെന്റ് ജോസഫ് ഫൊറോന പള്ളിയില്‍ തിരുനാള്‍ കുര്‍ബാന. വൈകീട്ട് 5.30, പ്രസംഗം 7.00
കൂത്താട്ടുകുളം കിഴകൊമ്പ് തളിക്കുന്ന് ശ്രീമഹാദേവ ക്ഷേത്രത്തില്‍ തിരുവുത്സവം. ഉത്സവബലിദര്‍ശനം 12.00, വാരസദ്യ 12.30
കൂത്താട്ടുകുളം കാക്കൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ഓര്‍ത്തഡോക്‌സ് പള്ളിയില്‍ പ്രധാന പെരുന്നാള്‍. മൂന്നിന്‍മേല്‍ കുര്‍ബാന 8.15.
കൂത്താട്ടുകുളം ആറൂര്‍ മേരിഗിരി സെന്റ് മേരീസ് യാക്കോബായ സുറിയാനി പള്ളിയില്‍ പ്രധാന പെരുന്നാള്‍. മൂന്നിന്മേല്‍ കുര്‍ബാന 9.00, എന്‍ഡോവ്‌മെന്റ് വിതരണം 10.00, പ്രദക്ഷിണം 11.30
 
രാമമംഗലം തുലാത്തട്ടില്‍ ശ്രീദുര്‍ഗാദേവീ ക്ഷേത്രത്തില്‍ പ്രതിഷ്ഠാദിന കാര്‍ത്തിക ഉത്സവം. താലപ്പൊലിഘോഷയാത്ര വൈകീട്ട് 5.30. അനുമോദന യോഗം 7.00
എടയ്ക്കാട്ടുവയല്‍ വെളിയനാട് വിശ്വപ്രകാശം ഗുരുദേവ ക്ഷേത്രത്തില്‍ ഉത്സവം. ഗുരുദേവ രഥഘോഷയാത്ര വൈകീട്ട് 5.00, അന്നദാനം 8.00
ഓണക്കൂര്‍ പുത്തന്‍ ശബരിമല ശ്രീധര്‍മശാസ്താ ക്ഷേത്രത്തില്‍ പ്രതിഷ്ഠാദിന ഉത്സവം. ദീപാരാധന വൈകീട്ട് 6.30, ബാലെ-ജലന്ധരന്‍ 8.00
ഊരമന ശ്രീദുര്‍ഗാദേവീ ക്ഷേത്രത്തില്‍ കാര്‍ത്തിക മഹോത്സവം ശീവേലി 12.00, പെരുവംമൂഴി ശ്രീമഹാദേവ ക്ഷേത്രത്തില്‍നിന്നും കാഴ്ചശീവേലി 4.30, താലപ്പൊലി 8.00, സ്റ്റേജ് സിനിമ 11.30
 
വാരപ്പെട്ടി ഇളങ്ങവം ശ്രീ സുബ്രഹ്മണ്യ സ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ ഭാഗവത സപ്താഹ യജ്ഞം നാലാം ദിവസം. പാരായണം-പുല്ലയില്‍ ഇല്ലം ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ നമ്പൂതിരി-7.30, പ്രഭാഷണം-9.00, പ്രസാദ ഊട്ട്-1.00, ശ്രീകൃഷ്ണാവതാരം-ഉണ്ണിയൂട്ട്-5.00.
ഇടനാട് ശ്രീകൃഷ്ണസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ ദശാവതാരം ചന്ദനം ചാര്‍ത്തും ഭാഗവത സപ്താഹ യജ്ഞവും. പാരായണം-മുണ്ടാരപ്പിള്ളി മഹേശ്വരന്‍ നമ്പൂതിരി-7.30, പ്രസാദ ഊട്ട്-12.30, ചന്ദനം ചാര്‍ത്ത് ബലരാമാവതാരം രൂപദര്‍ശനം-5.00.
ആയപ്പാറ ശ്രീ വനദുര്‍ഗ ദേവീക്ഷേത്രത്തിലെ കാര്‍ത്തിക ഉത്സവം. വിശേഷാല്‍ പൂജ-8.00, ദീപാരാധന-6.30, ആലപ്പുഴ ബ്ലൂ ഡയമണ്ട്‌സ് ഗാനമേള-8.00
കീരംപാറ വെജിറ്റബിള്‍ ക്ലസ്റ്റര്‍ പച്ചക്കറി സംഭരണ വിപണന കേന്ദ്രം പുന്നേക്കാട് കൃഷിഭവന് സമീപം ഉദ്ഘാടനം-10.30.
കോതമംഗലം സെന്റ് ജോര്‍ജ് സ്‌കൂള്‍ പൂര്‍വ്വാധ്യാപക-അനധ്യാപക യോഗം സ്‌കൂള്‍ ഓഡിറ്റോറിയം. ഉദ്ഘാടനം-2.30.
കോതമംഗലം മാര്‍ അത്തനേഷ്യസ് ഇന്റര്‍ നാഷണല്‍ സ്‌കൂള്‍ വാര്‍ഷികം, മോഹിനിയാട്ടം. നര്‍ത്തകി ഡോ. മേതില്‍ ദേവിക മുഖ്യാതിഥി-5.00.
 
കെ.ടി.ഡി.സി.യുടെ ബോള്‍ഗാട്ടി ഇവന്റ് സെന്റര്‍ ഉദ്ഘാടനം. മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി. ബോള്‍ഗാട്ടി ഐലന്‍ഡ്. 11.00
ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് (ഐ) വെണ്ണല മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം. മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി. പുതിയറോഡ് എന്‍.എച്ച്. ബൈപ്പാസ്. 5.00
റവല്യൂഷണറി സോഷ്യലിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി എറണാകുളം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ബേബി ജോണിന്റെ എഴാമത് വാര്‍ഷിക അനുസ്മരണ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം യു.ഡി.എഫ്. കണ്‍വീനര്‍ പി.പി. തങ്കച്ചന്‍. എറണാകുളം ടൗണ്‍ഹാള്‍. 10.00
റേഡിയോളജി വിദഗ്ദ്ധരുടെ ദേശീയ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി. ഹോട്ടല്‍ ലേ മെറിഡിയന്‍. 10.00
 
രായമംഗലം കൂട്ടുമഠം പെരയ്ക്കാട്ട് ക്ഷേത്രത്തില്‍ തിരുവാതിര ഉത്സവം. വിളക്ക് 9.15
തോട്ടുവ 'മംഗളഭാരതി' യില്‍ കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ 9.45
ഇളമ്പകപ്പിള്ളി ശ്രീഭദ്രകാളീ ക്ഷേത്രത്തില്‍ കല്‍ക്കി അവതാരം ചന്ദനം ചാര്‍ത്ത് 5.00, നൃത്തസന്ധ്യ 8.00
മുടക്കുഴ പഞ്ചായത്ത് നികുതി പിരിവ് ക്യാമ്പ്. കണ്ണഞ്ചേരിമുകള്‍ 11.00
പുതുമന കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ എം.ജി.എം. സണ്‍ഡേ സ്‌കൂള്‍ ഗ്രൗണ്ട് 7.00
പെരുമാനി സെന്റ് ജോര്‍ജ് പള്ളിയുടെ കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ അറയ്ക്കപ്പടി 6.00
കുന്നത്തുനാട് താലൂക്ക് ലൈബ്രറി കൗണ്‍സിലിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ സെമിനാര്‍ 'ലോക സമാധാനത്തിന്റ പ്രസക്തി'. പെരുമ്പാവൂര്‍ ഫാസ് ഓഡിറ്റോറിയം 4.00
പോഞ്ഞാശ്ശേരി ആരോഗ്യമാതാ ദേവാലയത്തില്‍ കുടുംബ നവീകരണ ആന്തരിക സൗഖ്യ ധ്യാനം 5.30
പെരുമ്പാവൂര്‍ ആശ്രമം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ വാര്‍ഷികം 10.00
പുല്ലുവഴി സെന്റ് തോമസ് പള്ളിയില്‍ തിരുനാള്‍. സമൂഹബലി 4.00
കുറുപ്പംപടി മര്‍ത്ത മറിയം യാക്കോബായ സുറിയാനി കത്തീഡ്രല്‍ മലേക്കുരിശ് ചാപ്പലില്‍ പെരുനാള്‍. കുര്‍ബാന 8.00
 
കെടാമംഗലം കാലാക്കശ്ശേരി ക്ഷേത്രത്തില്‍ പ്രതിഷ്ഠാ ഉത്സവം. ദ്വജ സ്ഥാപനം 8.00
മൂത്തകുന്നം ശ്രീനാരായണമംഗലം ക്ഷേത്രോത്സവം. നാടകം 'കചന്‍'. രാത്രി 7.00
വലിയ പഴമ്പിള്ളിത്തുരുത്ത് ബാലസുബ്രഹ്മണ്യ ക്ഷേത്രോത്സവം പ്രസാദ ഊട്ട്. വൈകീട്ട് 6.30
 
താന്തോണിത്തുരുത്ത് ബോട്ട് ജെട്ടി ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി എ.പി. അനില്‍കുമാര്‍. താന്തോണി തുരുത്ത്. 9.00
സി.ബി.എസ്.ഇ. റീജണല്‍ സയന്‍സ് എക്‌സിബിഷന്‍. എളമക്കര ഭവന്‍സ് വിദ്യാമന്ദിര്‍ 9.00
മഹാകവി കാളിദാസ സാംസ്‌കാരിക വേദിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ആര്‍.കെ. ലക്ഷ്മണ്‍ അനുസ്മരണം. ടി.ഡി.എം. ഹാള്‍ 5.30
സെന്റ് തെരേസാസ് കോളേജിന്റെ സ്ഥാപക ദിനാഘോഷത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് 'സ്ത്രീ വിദ്യാഭ്യാസവും മിഷണറിമാരും' എന്ന വിഷയത്തില്‍ എകദിന ദേശീയ സെമിനാര്‍. ഉദ്ഘാടനം ഡോ. ഫ്രാന്‍സിസ് കല്ലറയ്ക്കല്‍. കോളേജ് ഓഡിറ്റോറിയം 11.00
കേരള സ്റ്റേറ്റ് ടെയ്‌ലേഴ്‌സ് അസോസിയേഷന്‍ ജില്ലാ കണ്‍വന്‍ഷന്‍. ഉദ്ഘാടനം ഹൈബി ഈഡന്‍ എം.എല്‍.എ. പാലാരിവട്ടം വ്യാപാരഭവന്‍ 10.00
കുമ്പളം ഫൈന്‍ ആര്‍ട്‌സ് സൊസൈറ്റിയും മെഡിക്കല്‍ ട്രസ്റ്റ് ആസ്​പത്രിയും ചേര്‍ന്ന് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന മെഡി ട്രീറ്റ്. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി വി.എസ്. ശിവകുമാര്‍. കുമ്പളം പട്ടാര്യ സമാജം ഓഡിറ്റോറിയം 12.00
തൃക്കാക്കര സാംസ്‌കാരിക കേന്ദ്രത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ജി. അനുസ്മരണം. ഉദ്ഘാടനം ബെന്നി ബഹനാന്‍ എം.എല്‍.എ. ഭാരതമാതാ കോളേജ് ഓഡിറ്റോറിയം 2.00
പുരോഗമന കലാ-സാഹിത്യ സംഘം വൈറ്റില ഏരിയ കമ്മിറ്റിയുടെ സുകുമാര്‍ അഴിക്കോട് അനുസ്മരണ പ്രഭാഷണ പരമ്പര. വെണ്ണല ആലിന്‍ചുവട് 5.30
എറണാകുളം ശിവക്ഷേത്ര ഉത്സവാഘോഷം. ശീവേലി 8.00, ശീതങ്കന്‍ തുളളല്‍ 10.30, ഗാനാമൃതം 6.45, ഭക്തിഗാനസുധ 6.45, തായമ്പക 8.00
കേരള സംഗീത നാടക അക്കാദമിയുടെയും കേരള ഫൈന്‍ ആര്‍ട്‌സ് സൊസൈറ്റിയുടെയും നേതൃത്വത്തില്‍ പ്രതിവാര നാടകമേള 'നിഴലാട്ടപ്പെരുമ'. ഫൈന്‍ ആര്‍ട്‌സ് സൊസൈറ്റി 6.45
'യോഗവിദ്യയിലെ പരോപകാരതത്വം' പഠന ക്ലാസ്. പളളിമുക്ക് തിയോസഫിക്കല്‍ സൊസൈറ്റി 5.30
മുതിര്‍ന്ന പൗരന്മാരുടെ പകല്‍വീടിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ സ്‌കൂള്‍ കലോത്സവം. പകല്‍വീട് ടാറ്റാ പൈപ്പ് ലൈന്‍ റോഡ് 11.00
സെന്റര്‍ ഫോര്‍ കണ്ടമ്പററി സംഘടനയുടെ ഉദ്ഘാടനവും ലോഗോ പ്രകാശനവും. കലാഭവന്‍ റോഡ് 5.30
വൈ.എം.സി.എ. സ്‌പോര്‍ട്‌സ് കോംപ്ലക്‌സ് ശിലാസ്ഥാപനവും. വൈ.എം.സി.എ. ഡയറക്ടറി പ്രകാശനവും. മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി. തൃക്കാക്കര വൈ.എം.സി.എ. േപ്രാജക്ട് സെന്റര്‍ 5.00
കൊച്ചിന്‍ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി ഓഫ് സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് ടെക്‌നോളജി സ്‌കൂള്‍ ലീഗല്‍ സ്റ്റഡീസ് ജസ്റ്റിസ് വി.ആര്‍. കൃഷ്ണയ്യര്‍ ചെയര്‍ ഓണ്‍ ഹ്യൂമണ്‍ റൈറ്റ്‌സ് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ത്രിദിന ദേശീയ ശില്പശാല. ഉദ്ഘാടനം പ്രൊഫ. സി.കെ. രാമചന്ദ്രന്‍. കുസാറ്റ് സ്‌കൂള്‍ ഓഫ് ലീഗല്‍ സ്റ്റഡീസ് 4.30
വില്യം ഷേക്‌സ്​പിയറിന്റെ 450-ാമത് ജന്മവാര്‍ഷികത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് ഷേക്‌സ്​പിയര്‍ ഫെസ്റ്റ് സമാപനം. ഇടപ്പളളി ചങ്ങമ്പുഴ പാര്‍ക്ക് 4.00
ആറന്മുള നിറക്കൂട്ട് ചിത്രപ്രദര്‍ശനം. ടി.ഡി.എം. ഹാള്‍ 11.00
പോണേക്കര സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തില്‍ തൈപ്പൂയ ഉത്സവം. കലാസന്ധ്യ 6.00
ഇടപ്പളളി തെക്കേപ്പളളിയില്‍ ഉണ്ണിയേശുവിന്റെ തിരുനാള്‍. നൊവേന 5.00
മഞ്ഞുമ്മല്‍ ഭുവനേശ്വരീ ക്ഷേത്രത്തില്‍ പ്രതിഷ്ഠാദിന ഉത്സവവും, നവാഹജ്ഞാന യജ്ഞവും. ഡബിള്‍ തായമ്പക 7.30
കാരണക്കോടം സെന്റ് ജൂഡ്‌സ് ദേവാലയത്തില്‍ വിശുദ്ധ യൂദാ തദേവൂസിന്റെ തിരുനാള്‍. വി. കുര്‍ബാന 6.00
ആനന്ദചന്ദ്രോദയം സഭ സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തില്‍ ഉത്സവം. ഭജന്‍സന്ധ്യ. 7.00, നാടന്‍പാട്ട് 8.30
പള്ളുരുത്തി വെങ്കിടാചലപതി ക്ഷേത്രത്തിലെ ഉത്സവം. 51 നാമ സങ്കീര്‍ത്തന പ്രദക്ഷിണം 8.15
എരൂര്‍ പുത്തന്‍കുളങ്ങര ശിവക്ഷേത്രത്തില്‍ ഉത്സവം. സംഗീതക്കച്ചേരി 7.00
കോതാട് കോരാമ്പാടം സര്‍വീസ് സഹകരണ ബാങ്കിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ജൈവ പച്ചക്കറി കൃഷി രണ്ടാം ഘട്ട പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം. പി. രാജീവ് എം.പി. കോതാട് പാരിഷ് ഹാള്‍ 2.00
ബീമും എറണാകുളം കരയോഗവും ചേര്‍ന്ന് നടത്തുന്ന ജയപ്രഭ മേനോന്റെ മോഹിനിയാട്ടം. എറണാകുളം ടി.ഡി.എം. ഹാള്‍ 6.30
കണയന്നൂര്‍ വല്ലീശ്വര ക്ഷേത്രത്തില്‍ തൈപ്പൂയ ഉത്സവം. ഭജന്‍ സന്ധ്യ 6.00, കാവടി വരവ് 9.30
ന്യൂമന്‍ അസോസിയേഷന്‍ ചര്‍ച്ച. വിഷയം വിദ്യാഭ്യാസ നിലവാരത്തകര്‍ച്ച. പോണോത്ത് റോഡ് ല്യൂമന്‍ ജ്യോതിസ് 5.30
 


More News from Ernakulam