ഇന്നത്തെ പരിപാടി
എറണാകുളം അച്യുതമേനോന്‍ ഹാള്‍: ഐ.ഒ.സി.യുടെ പുതുവൈപ്പ് എല്‍.പി.ജി. സംഭരണിയെ കുറിച്ച് സര്‍ക്കാര്‍ വിദഗ്ധ സമിതിയുടെയും സ്വതന്ത്ര ശാസ്ത്ര സംഘത്തിന്റെയും പഠന റിപ്പോര്‍ട്ടുകളിന്മേല്‍ പൊതുചര്‍ച്ച 10.00

ഡി.സി.സി. ഓഡിറ്റോറിയം: എ.സി. ജോസ് അനുസ്മരണം. ഉദ്ഘാടനം -കെ.പി.സി.സി. പ്രസിഡന്റ് എം.എം. ഹസന്‍ 2.30

നഗരസഭാ കൗണ്‍സില്‍ ഹാള്‍: കൊച്ചി മുനിസിപ്പല്‍ നഗരസഭയുടെ യോഗം 10.30

സെയ്ന്റ് തെരേസാസ് കോളേജ്: വിവിധ ഡിപ്പാര്‍ട്ടുമെന്റുകളുടെ സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തില്‍, മായം കലര്‍ന്ന ഭക്ഷണത്തിന്റെ വിപത്തുകളെയും അനുബന്ധ വിഷയങ്ങളെയും കുറിച്ച് സെമിനാര്‍ 9.00

ഇടപ്പള്ളി അമൃത സ്‌കൂള്‍ ഓഫ് ആര്‍ട്‌സ് ആന്‍ഡ് സയന്‍സ്: കൊമേഴ്‌സ് ആന്‍ഡ് മാനേജ്‌മെന്റ് വിഭാഗത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ത്രിദിന ദേശീയ ശില്പശാല 10.00

ടി.ഡി.എം. ഹാള്‍ ഗംഗ: എറണാകുളം കരയോഗം കഥകളി ക്ലബ്ബിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ കഥകളി -'രാവണോത്ഭവം' 6.30

മഞ്ഞുമ്മല്‍ ഭുവനേശ്വരീ ക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിന മഹോത്സവവും ദേവീഭാഗവത നവാഹ ജ്ഞാനയജ്ഞവും. കുറത്തിയാട്ടം 7.00

തേവയ്ക്കല്‍ മുക്കോട്ടില്‍ ക്ഷേത്രം: മകരഭരണി മഹോത്സവം. കലശം 8.00, പൂമൂടല്‍ 9.00, ബാലെ -'കാളിയമ്മന്‍' രാത്രി 9.00

പുതുപ്പള്ളിപ്രം സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രം : കൊടിയേറ്റ് 7.15, നൃത്തനൃത്യങ്ങള്‍ 8.15

ഇടപ്പള്ളി ചങ്ങമ്പുഴ പാര്‍ക്ക്: സീനിയര്‍ സിറ്റിസണ്‍സ് ഫോറം 'ആഴ്ചവട്ടം' 5.30. ഇടപ്പള്ളി കഥകളി ആസ്വാദക സദസ്സിന്റെ 15-ാം വാര്‍ഷികം -ഗോദവര്‍മ അനുസ്മരണം 6.30, കഥകളി -'സന്താനഗോപാലം' 7.00

ചളിക്കവട്ടം കൊറ്റങ്കാവ് ഭഗവതീക്ഷേത്രം: മകരഭരണി ഉത്സവം. ഇടയ്ക്കത്തായമ്പക 8.00. പടയണിവരവ് രാത്രി 12.00

മട്ടാഞ്ചേരി ഉരു ആര്‍ട്ട് ഗാലറി: ജര്‍മന്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍ ആന്ദ്രെ ലൂട്‌സിന്റെ ചിത്രപ്രദര്‍ശനം 11.00

ഇടപ്പള്ളി വടക്കുംഭാഗം പുതുക്കുളങ്ങര ഭഗവതീ ക്ഷേത്രം: കുംഭഭരണിയോട് അനുബന്ധിച്ച് ത്രികാലപൂജ. നിറയാട്ട്, തീയാട്ട് 8.30

ഇടപ്പള്ളി സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രം: ആറാട്ട്ബലി 8.00, ഷഷ്ഠി ചടങ്ങുകള്‍ 11.00

ഫോര്‍ട്ടുകൊച്ചി ദ്രാവിഡിയ ആര്‍ട്ട് ഗാലറി: ഉണ്ണി ശങ്കറിന്റെ ചിത്രപ്രദര്‍ശനം 11.00

ദര്‍ബാര്‍ ഹാള്‍ ആര്‍ട്ട് ഗാലറി: കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമിയും സീഗള്‍ ആര്‍ട്ട് ഫൗണ്ടേഷനും സംയുക്തമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന, റഷ്യന്‍ വിപ്ലവത്തെ കുറിച്ചുള്ള പോസ്റ്റര്‍ പ്രദര്‍ശനം -'റെഡ് ഒക്ടോബര്‍' 11.00

ബ്രോഡ്വേ സി.എസ്.ഐ. പാരിഷ് ഹാള്‍: സി.ബി.സി. പബ്ലിഷേഴ്‌സിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ബൈബിള്‍ പുസ്തക പ്രദര്‍ശനം 9.00

നെട്ടേപ്പാടം റോഡ് സത്സംഗ മന്ദിരം: ചിന്മയ മിഷന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ വനിതകള്‍ക്കു വേണ്ടി തൈത്തിരിയോപനിഷത് ക്ലാസും ഹരിനാമകീര്‍ത്തന ക്ലാസും 10.00, പഞ്ചദശി ക്ലാസ് 6.00

കലൂര്‍ ആനന്ദചന്ദ്രോദയം സഭാ സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രം: കളമെഴുത്തും പാട്ടും 7.00

കസ്റ്റംസ് സ്‌കൂള്‍ ഓഫ് മറൈന്‍ സയന്‍സസ് ഓഡിറ്റോറിയം: ഇന്തോ-യു.എസ്. ഫുള്‍ബ്രൈറ്റ് സ്‌പെഷ്യലിസ്റ്റ് പ്രോഗ്രം. ഉദ്ഘാടനം 10.30

എറണാകുളം വഞ്ചി സക്വയര്‍: എ.ഐ.ഡി.എസ്.ഒ. യുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ വിദ്യാര്‍ഥി സംഗമം. ഉദ്ഘാടനം -കുരീപ്പുഴ ശ്രീകുമാര്‍ 11.00

കേരള ഹിസ്റ്ററി അസോസിയേഷന്‍ ഹാള്‍: 'ഇന്ത്യന്‍ ബഹിരാകാശ ശാസ്ത്ര ചരിത്രം' എന്ന വിഷയത്തില്‍ സെമിനാര്‍ 2.30

തൃക്കാക്കര കമ്യൂണിറ്റി ഹാള്‍: സംയുക്ത ട്രേഡ് യൂണിയന്‍ ജില്ലാ കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ 4.30

എം.ജി. റോഡ് ഇംപീരിയല്‍ ട്രേഡ് സെന്റര്‍: ക്രിസ്ത്യന്‍ റിവൈവല്‍ െഫലോഷിപ്പിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സുവിശേഷയോഗവും സംഗീത സായാഹ്നവും 6.00